ตอบ
เทพ

ชื่อเล่น: เทพ

เข้าร่วม: 10 เมษา 2013
ตอบ: 424

แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 280
ให้คำขอบคุณ: 1

ปี: 2003
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พฤหัส, 27 พฤศจิกา 2014 17:29 - สอบถามราคาซีล และ Part number ครับ
น้ำมันซึมค่อนข้างเยอะครับ เวลาวิ่งทางไกลจะซึมเยอะมากครับ และ มีความสงสัยกับชิ้นส่วนตัวนี้ครับ คือผมเอาเทปดำพันสายเอาใว้
ไม่รูว่าหน้าที่มันคืออะไร และไม่แน่ใจว่า มีอยู่ในทุกรุ่นหรือเปล่าครับ ของผม ES 2.0 ปี 2003 ครับ 

ที่วงสีแดงครับ ที่น้ำมันเครื่องซึมออกมา
ที่วงสีแดงครับ ที่น้ำมันเครื่องซึมออกมา
ที่ผมวงสีแดงใว้ครับ ผมเอาเทปดำพันใว้ ไม่รู้ว่ามันมีหน้าที่อะช่วยชีแนะด้วยครับ
ที่ผมวงสีแดงใว้ครับ ผมเอาเทปดำพันใว้ ไม่รู้ว่ามันมีหน้าที่อะช่วยชีแนะด้วยครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.