ค้าอะไหล่โครตเก่า

ตอบ
เอาข้อมูลตารางเปรียบเทียบเบี้ยประกัน บริษัทติดแก๊สรถยนต์ชั้นนำมาฝากกันครับ
ผู้ตั้ง ข้อความ
mrversus
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 17 ตุลา 2014
ตอบ: 11

ได้รับคำขอบคุณ: 3
ให้คำขอบคุณ: 0

ที่อยู่: บริษัท เอ็ม.เอส เซอร์วิส เซ็นเตอร์ จำกัด เลขที่ 79 ถนนบางบอน 5 แขวงบางบอน เขตบางบอน กรุงเทพฯ 10150

อังคาร, 4 พฤศจิกา 2014 16:17 :: เอาข้อมูลตารางเปรียบเทียบเบี้ยประกัน บริษัทติดแก๊สรถยนต์ชั้นนำมาฝากกันครับ
สวัสดีครับ วันนี้มีข้อมูลดีๆนำมาฝากกันนะครับ เป็นตารางเปรียบเทียบเปรียบเทียบเบี้ยประกัน และการบริการหลังการขายของอุปกรณ์ติดตั้งแก๊สรถยนต์แต่ละยี่ห้อครับ สำหรับผู้ที่สนใจจะติดตั้งแก๊สก็สามารถนำไปเป็นข้อมูลช่วยในการตัดสินใจได้นะครับ

Attached File :
เอาข้อมูลตารางเปรียบเทียบเบี้ยประกัน บริษัทติดแก๊สรถยนต์ชั้นนำมาฝากกันครับ

https://www.facebook.com/newVersusThailand 
wasan_ceo
แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

RX 2005

ชื่อเล่น: โจ้

เข้าร่วม: 29 กันยา 2013
ตอบ: 574

ได้รับคำขอบคุณ: 590
ให้คำขอบคุณ: 93

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)

อังคาร, 4 พฤศจิกา 2014 22:13 :: เอาข้อมูลตารางเปรียบเทียบเบี้ยประกัน บริษัทติดแก๊สรถยนต์ชั้นนำมาฝากกันครับ
ตัวแทนเข้ามาก็ดีแล้วครับ แนะนำสินค้าและรายละเอียด ราคา ค่าติดตั้ง มาด้วยเลยก็ดีครับ
คนที่กำลังจะติดแก๊สรอชม รอเก็บข้อมูลอยู่ครับ

ร่วมรนณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอก พร่ำเพรื่อ
ไม่เปิดไฟสูงเมื่อมีรถอยู่ข้างหน้า
ไม่กดรับเมื่อมีรถคันหลังแซงขึ้นมา
ให้ทาง เมื่อรถคันหน้า หรือรถที่แซงขึ้นมาไม่มีที่ไป

Prajuab
มีใบอนุญาตขับขี่
มีใบอนุญาตขับขี่

เข้าร่วม: 14 กรกฎา 2013
ตอบ: 358

ได้รับคำขอบคุณ: 209
ให้คำขอบคุณ: 3

ปี: 2003
สี: ทอง เดเสิร์ท มิสท์ (เมทัลลิก) (YP-538M)

อังคาร, 4 พฤศจิกา 2014 22:41 :: เอาข้อมูลตารางเปรียบเทียบเบี้ยประกัน บริษัทติดแก๊สรถยนต์ชั้นนำมาฝากกันครับ
ติดมาแล้ว 3 คัน ตามเอกสารเกี่ยวกับประกัน ไม่เคยได้เลย ทั้งสาม ผัดจนหมดประกันครับ แถว 2 และ 3

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ
หน้า 1 จาก 1

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2018 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com