CIVIC ES GROUP » ข้อมูลส่วนตัวของ Kat Mackmvngkaew

รูปประจำตัว   เกี่ยวกับ Kat worrapong

น้องใหม่

เข้าร่วม: 02 พฤศจิกา 2016
  ร้านค้าของ Kat Mackmvngkaew
จำนวนการตอบ: 1
[0.00% จากทั้งหมด / 0.00 ข้อความต่อวัน]
ค้นหาข้อความที่ตอบโดย Kat Mackmvngkaew
จำนวนการเริ่มหัวข้อ: 0
ค้นหาหัวข้อที่เริ่มโดย Kat Mackmvngkaew

ให้คำขอบคุณ: 0
ได้รับคำขอบคุณ: 0
ดูรายละเอียดการได้รับคำขอบคุณ

Website:  
อาชีพ: พนักงานบริษัท
  ความสนใจ:  
ขับ Civic ES: ใช่
ปี: 2004
สี: ทอง เดเสิร์ท มิสท์ (เมทัลลิก) (YP-538M)
ติดต่อ
LOGIN : Kat worrapong
ชื่อที่แสดงผล : Kat Mackmvngkaew
ชื่อเล่น: แคท สุราษ  
เลขสมาชิก: 32401
เลขสมาชิก(ตามสติกเกอร์คลับ):  
ข้อความส่วนตัว: ส่งข้อความส่วนตัว (PM)
Email address: ส่ง Email
Facebook:
  ลายเซ็น
ขอขอบคุณกลุ่มes ที่ทำให้มีวันนี้ ได้เจอเพื่อนทุกจังหวัดทั่วประเทศไทย ผมมนฐานะประธานกลุ่ม #esสุราษฎร์ธานี ยินดีต้อนรับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านคับ สามารถค้นหากลุ่มพวกเราได้ที่ "Civic es สุราษฎร์ธานี" น่ะหากต้องการขอความเชื่อเหลือเมื่อผ่าน จ. สุราษฎร์ธานี โพสลงกลุ่มได้เลยคับ หากมีสมาชิกอยู่ใกล้ๆจะได้ไปช่วยเหลือได้ หากอยู่ไกลกันกับสมาชิกก็สามารถแนะนำได้คับ หากผิดพลาดประการใดแนะนำผมได้น่ะคับ เพราะพึ่งเริ่มก่อตั้งได้ไม่กี่เดือนอาจจะรู้เท่าไม่ถึงการณ์
ติดต่อ 0913144340 kat ประธานกลุ่ม esสุราษฎร์ธานี

ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.